ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: Malinee

อยากกราบแทบอกของหนุ่มๆที่โพสหางานค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-6 16:14:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
LittleKaPoo ตอบกลับเมื่อ 2014-11-23 16:32
ขอบคุณ จกท นะครับ ที่เป็นกระบอกเสียงส่วนใหญ่ให้กับส ...

ขอบคุณค่ะ น่ารักที่สุด
โพสต์ 2015-8-11 12:10:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากผ่านไปเนิ่นนาน คิดว่าตัวเลขการตอบกลับไม่เพิ่มขึ้นเท่าไร
คิดเป็นกี่ % เองเนี่ย ที่ตอบกลับ เอ้า คณิตคิดเร็ว 555

หลังจากที่กระทู้นี้ออกไป ไม่ทราบว่าเจอการยกระดับโดยทั่วไปของบุคลากรหรือไม่

แต่จากที่ผมเข้ามา ผมตอบเลยว่ายาก เพราะ 1 ผมมานานละ แต่ยังไม่มีเคส ฉะนั้น ถ้าเบื่อ ผู้ชายมันก็ออก พอออก มันก็เป็นหน้าใหม่ๆ ซึ่ง คงไม่ได้ไล่มาอ่าน
2 บางคนเข้ามา มาตรฐานทางสังคม ไม่ได้สูงแต่แรกอยู่แล้ว คงจะหาคนพูดดีๆ ยาก
เคยได้ยินว่า ระดับความต้องการทางเพศ หรือการควบคุมทางอารมณ์ บ่งบอกถึงสภาวะทางสติปัญญาของคนๆ นั้น
ฉะนั้น ถ้าพวกที่หวังฟันเจ้า คงจะหาพูดดีๆ ยากสักหน่อย
3 ไม่รู้จะว่าอะไรละ นึกไม่ออก เหอๆ อ้อ การจะเริ่มประโยคทักทาย จะมีกี่อย่างกี่แบบบ้าง ก็ในเมื่อ มันคุญไม่ต่อเนื่อง ไม่มีประเด็นหรือหัวข้อ การทำความรู้จักกันมันก็ยาก คนอื่นๆ เลยหวังยิงประเด็นตรงมาเลย เช่น Yes/No OK หรืออยากรู้จัก 555

จากเว็บอื่น วิธีที่ผมจะหาคน เพื่อทำความรู้จัก หรือปฏิสัมพันธ์ จะเป็นการไล่อ่านกระทู้ และไล่ตอบกระทู้

แต่ในเว็บนี้ไม่ค่อยมีกระทู้ที่จะได้ตอบเพื่อแสดงทัศนคติหรืออะไรมากอ่ะนะ หรือเจ้าของกระทู้คิดว่ายังไงเอ่ย
โพสต์ 2015-8-12 21:27:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
        ก็จริงนะ เจอกันเปิดมานี่ บอกน้ำหนัก ส่วนสูง ส่งรูป บอกราคา บอกให้ต่อ ต่อเสร็จ นัดไม่นัด นัดที่ไหน เอ่อ...เหตุการณ์ทั้งหมดเกิดขึ้นในเวลาประมาณ 1 นาทีกับ 40 วินาที พอเราหยุดคิด น้องถามย้ำใหม่ นัดไม่นัด อารมณ์แบบ ถ้าไม่นัดก็ไม่ต้องคุยละ แค่นี้.. เอ่อ....ไม่มีผู้หญิงที่ไหนจะไปตกลงหรอกจ้ะ หาคนคุยดีดียาก บอกตรงๆ
       คือตอนนี้ที่เรามาไล่ตอบกระทู้หลายกระทู้เนี่ย ส่วนหนึ่งก็เพื่อสกรีนคนดูด้วยว่าใครน่าคุย จะมีใครเข้ามาแสดงความคิดเห็นอะไรบ้างไหม แล้วเค้าคิดยังไง น่าทำความรู้จักไหม เราก็เหมือนคุณจขกท. เราก็รอ คนที่แบบเริ่มด้วยการdiscussกัน เริ่มทำความรู้จักด้วยทัศนคติและความคิดก่อน(แล้วsexที่ดีจะตามมาเอง) คนที่ไม่ได้มาแจกแต่ไลน์กับราคาให้ติดต่อกลับอะไรแบบนี้ ก็ต้องเฟ้นหากันต่อไปเนอะ
โพสต์ 2015-8-13 16:02:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองเมล์มาคุยกันนะครับ [email protected]
โพสต์ 2015-8-14 17:28:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองเมลกลับมาคุยกันนะครับ [email protected]
โพสต์ 2015-10-28 10:23:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โดนจัยจังเลย
โพสต์ 2016-2-4 20:45:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมยอดครับ
โพสต์ 2016-3-22 09:22:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 03:13 , Processed in 0.052761 second(s), 15 queries .